ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG

Diễn đàn sinh viên Hệ Cao Đẳng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Ý nghĩa nút THANKS

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
mÚt

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 4:05 pm

Diễn đàn chúng ta đã có chức năng THANKS - nút dành cho các bài viết hay , có nội dung vì vậy các bạn nên sử dụng nút để tỏ lòng cám ơn người viết thay vì sử dụng nút thanks một cách bừa bài .hoặc reply Mà hầu như các bài trả lời như vậy đều là những bài SPAM (kiểu như "cảm ơn nhé", "hay lắm","tớ rất cần",cái này hay đây","good"...v..v..)
Với việc làm như vậy thì các bạn đã thể hiện mình là 1 người có văn hóa , lịch sự trong giao tiếp, mặt khác chính những cái bấm vào nút thanks như vậy đã tạo sự vui vẻ cho người đã post bài, khích lệ tinh thần poster.
Cuối cùng là những bạn nào được THANKS nhiều nhất trong năm tức là có số lượng bài viết hay nhiều sẽ được được các mem quý mến và có thể BQT sẽ gởi món quà nho nhỏ gì đó cho bạn đó.(^^)

Bây giờ chúng ta hãy cùng nhau phân tích ý nghĩa thực sự của nút thanks
- Trong cuộc sống nói về văn hóa thanks thì hình như báo chí nói cũng đã nhiều. Nhưng ở đây tôi muốn nói đến đó là văn hóa thanks các bài viết hay ,có giá trị thực sự.
- Người Việt chúng ta hình như ngại nói cảm ơn nên cái nút THANKS hình như chưa được sử dụng nhiều lắm!!!và trên diễn đàn chúng ta lại có một cách sử dụng Nút thanks một cách vô nghĩa
- Các bạn ngại ấn vào nút THANKS chăng?
- Các bạn ngại phải chờ việc nút hiện ra chăng?
- Các bạn muốn sử dụng nút thanks để thể hiện rằng mình có mặt tại mọi các bài viết ,mà không quan tâm đến nội dung của nó ....

- Nói như thế nhưng thật ra ngay cả bản thân tôi cũng đang phải tập rất nhiều mới ấn THANKS được!!!

Các bạn àh, đây cũng là một cách hay để động viên thành viên post bài, số lần được cảm ơn thể hiện chất lượng của bài viết của bạn có ích cho nhiều người hay không.

Vì thế, nếu bạn đọc bài viết của ai đó mà bạn cảm thấy có ích, hãy bấm nút THANKS nằm dưới bài viết thay vì lời cảm ơn.hãy bấm nút thanks cho những bài viết thực sự hay ,có ý nghĩa với chính bạn ,với tất cả mọi người
Thanks Đó là một hành động lịch sự thể hiện thiện ý của bạn với người viết, biết ơn đối với người post bài, ngoài ra nó còn giúp cho diễn đàn chúng ta gọn gàng hơn, ít những bài spam hơn...

Mong các bạn thể hiện văn hóa, lịch sự của mình
Chúng ta là Anh em một nhà .là đồng đội đoàn kết ,là những con người cùng chung niềm đam mê cháy bỏng ,một sở thích giao lưu kết bạn .Hãy cùng chung vai xây dựng ngôi nhà chung phát triển lớn mạnh
BQT
Và bây h là thanks mÚt một cái nào Ý nghĩa nút THANKS 942855
ku bảnh

ku bảnh

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 9:04 pm

nút thank ở đâu, sao k thấy
I luv Jiro

I luv Jiro

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeSun Mar 28, 2010 11:22 am

nút thanks papa chưa làm dc, thông báo tr rùi làm sao, hehe Evil or Very Mad
dẫu sao thanks miệng papa cái, công papa viết dài loằng ngoằng, hi
mÚt

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 2:22 pm

có rồi đó trời ơi Ý nghĩa nút THANKS 25702
kiếm nút thanks khó quá há nó chạy tùm lum
tóc xù

tóc xù

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 10:56 am

xù nghĩ là ngoài ra cần cài thêm 1 số font chữ , kích thước chữ để bớt sự nhàm chán , và ngoài ra phía dưới bên tay phải nên có cái khung như hình thì sẽ thuận tiện hơn
Ý nghĩa nút THANKS Untitled-3
mÚt

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 12:35 pm

cám ơn tóc xù nhiều nhiều
tóc xù đã viết:
xù nghĩ là ngoài ra cần cài thêm 1 số font chữ
cái này chưa úp lên kịp sẽ có kết quả sớm
tóc xù đã viết:
kích thước chữ
cái này có rồi đó xù
Ý nghĩa nút THANKS UL0.8609230_47746_1
Trích dẫn :
phía dưới bên tay phải nên có cái khung như hình thì sẽ thuận tiện hơn
cái này cũng có lun
Ý nghĩa nút THANKS CS0.8609268_47746_1
và một số gợi ý thêm, về phần định dạng xù cứ xài code bbcode hoặc html đều dc hết
ví dụ mún cho chữ to và theo font thùy thik thì xù viết
Code:
[size=X][/size]
Code:
[font=***[/font]
trước mỗi đoạn văn là ok trong đó X và *** là kiểu của xù mún chọn

Ý nghĩa nút THANKS 942855
có gì rất mong xù góp ý thêm nha
tóc xù

tóc xù

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 5:05 pm

sao lúc xù vào xem một topic nào đó , nhưng vẫn ko thấy cái khung di chuyển đó, bình thường xù xài firefox nhưng cũng đã test thử = IE lun nhưng vẫn ko thấy , chắc có lẽ khung đó chỉ xuất hiện ở phía ngoài các topic, có gì xem thử vấn đề này nha mÚt , chứ mỗi lần đang trong topic mún sang topic # thì phải quay lại mất công ghê

Ý nghĩa nút THANKS 1-1

àh ngoài ra cái góc học tập cần làm cho đủ các môn của học kỳ này lun đi , để mọi người có thể vào đó mà trao đổi và bình luận về môn học , thầy cô dạy môn đó , hoặc post các câu hỏi kiểm tra giữa kỳ của lớp mình lên cho các bạn nếu có học cùng thầy cô thì tham khảo và nghiên cứu ..... thân !!! Ý nghĩa nút THANKS 942855
mÚt

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 8:40 pm

sao mÚt có nè xù Ý nghĩa nút THANKS 529170
Ý nghĩa nút THANKS CS0.8631163_1_1
còn về các môn thì khi có được môn nào thì mình thêm box môn đó
cái này sẽ cập nhật liên tục xù đừng lo
tóc xù

tóc xù

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeThu Apr 01, 2010 10:20 pm

còn về phần lý lịch hình như là xù thấy thiếu thiếu sao đó , ví dụ như phần visitor message để tv ghé thăm có thể để lại lời nhắn , phần bài viết của thành viên như hình vậy nè
Ý nghĩa nút THANKS 3-1
Ý nghĩa nút THANKS 4
mÚt

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeFri Apr 02, 2010 6:25 pm

ối mấy cái này rắc rối quá
tạm thời chấp nhận cái này đi các bác Ý nghĩa nút THANKS 563227
cho mÚt thời gian để sửa cho nó perfect nha Ý nghĩa nút THANKS 338991
tóc xù

tóc xù

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitimeFri Apr 02, 2010 7:33 pm

mÚt đã viết:
ối mấy cái này rắc rối quá
tạm thời chấp nhận cái này đi các bác Ý nghĩa nút THANKS 563227
cho mÚt thời gian để sửa cho nó perfect nha Ý nghĩa nút THANKS 338991
Evil or Very Mad Evil or Very Mad uh từ từ rùi hoàn chỉnh cũng được mà hihi , xù chỉ đóng góp ý kiến cho 4r thêm phong phú thôi
vì xù thấy 4r có khả năng sẽ là nền tảng cho các khóa cđ sau này nữa mà Ý nghĩa nút THANKS 44246 Ý nghĩa nút THANKS 44246
Sponsored content

Ý nghĩa nút THANKS Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Ý nghĩa nút THANKS   Ý nghĩa nút THANKS I_icon_minitime

Ý nghĩa nút THANKS
Trang 1 trong tổng số 1 trang