ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG

Diễn đàn sinh viên Hệ Cao Đẳng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng

Go down 
I luv Jiro
•°¤*(Junkid)*¤°•
baonguyen
7 posters
Tác giảThông điệp
baonguyen

baonguyen

cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 6:48 pm

các bạn 05 thương iu ....................................cuộc sống còn những mảnh đời bất hạnh ..........................................................háy tạo cho họ những giá trị về tinh thần góp phần làm cuộc sống tốt hơn .........thì tai sao mình không dành khoảng thời gian đi chơi đẻ tim hiểu về những cuộc đời đó ................mình có ý như j chúng mình sẽ thăm các em ở trại mồ côi sos..........................................................................mong các bạn hưởng ứng giùm mình nha ...........................................hãy cho cuộc sống nhiều niềm vui ....bạn sẽ nhận lại những gì bạn đã cho đi .................mình cảm ơn .
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 6:50 pm

tui hoàn toàn đồng ý,tui sẽ ủng hộ bạn hết mình(nếu có khả năng,và có thể làm)
http://www.d
baonguyen

baonguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 6:55 pm

thank on
tui sẽ cố gắng cho nó thành hiên thực
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 6:57 pm

pachi ^^ cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 456319
baonguyen

baonguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 6:58 pm

j zậy
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 23, 2010 11:12 pm

cố lên ^^
I luv Jiro

I luv Jiro

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeWed Mar 24, 2010 1:22 pm

ox_jun đã viết:
pachi ^^ cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 456319
ko phải pachi mà là zha you cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 639811 ui, tìn của tui
baonguyen

baonguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeWed Mar 24, 2010 7:08 pm

cố rthuwcj hiên đi nha cho nó thành hiên thực .....mình mà k đi được là tiếc cả đời đó ......k còn thời gian nữa đau
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeWed Mar 24, 2010 7:58 pm

maybe!
baonguyen

baonguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeWed Mar 24, 2010 8:17 pm

thank
huuxuyen_ht1989

huuxuyen_ht1989

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 11:05 am

KAAAAAAAAAAAAAAA VỤ NÀY LÀ SAO ĐÂY CHƯA HIU GÌ CẢ GIẢI THÍCH ĐI NÀO
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 12:55 pm

Xuyên ah cứ từ từ rùi sẽ hiểu mà,hà hà
I luv Jiro

I luv Jiro

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeThu Mar 25, 2010 1:03 pm

hai người này nói chiện mập mờ, kh bít có giấu giếm gì đây cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 529170
cuongdaigia

cuongdaigia

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeFri Mar 26, 2010 6:05 pm

Ai đứng ra tổ chức đi rùi thông báo cả 4rom biết lun ,cái này tui cũng ủng hộ cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 324127 cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 324127 cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 324127 cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 324127
truongbao

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 10:23 am

ung ho nha
I luv Jiro

I luv Jiro

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 1:39 pm

cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 327933
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeSat Mar 27, 2010 3:20 pm

cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 327933
Mr.Cô Đơn

Mr.Cô Đơn

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:03 pm

mô phật nếu ai cũng có lòng vậy thì xã hội này đâu đến nổi , mô phật cầu mong sự an lạc đến với tất cả mọi người nhất là với những ai có tấm lòng bao dung và biết yêu thương con người như vậy !
@ nhuận hoan @
http://thienthannhodl.tk
•°¤*(Junkid)*¤°•

•°¤*(Junkid)*¤°•

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeMon Mar 29, 2010 10:22 pm

Mr.Cô Đơn đã viết:
mô phật nếu ai cũng có lòng vậy thì xã hội này đâu đến nổi , mô phật cầu mong sự an lạc đến với tất cả mọi người nhất là với những ai có tấm lòng bao dung và biết yêu thương con người như vậy !
@ nhuận hoan @
hem bít ku này có ý rì đây,mà kệ đi,wan tam chi,mai mốt có người kiu gọi thì nhớ ủng hộ với nghe ^^
I luv Jiro

I luv Jiro

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitimeTue Mar 30, 2010 1:29 pm

hem có ý jì đâu, chắc bạn í mới gia nhập thiếu lâm í mà cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng 942855
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng   cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng I_icon_minitime

cuộc sống còn nhiều thứ mình cần trân trọng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Điểm danh thử 03 dc mấy người vào 4r!
» OFF 4r - Cuộc hội ngộ giữa các Mem !!
» OFF 4r - Cuộc hội ngộ giữa các Mem !! Lần 2
» MÌNH CŨNG BON CHEN NỀ
» Slide KTCT-Mác 2