ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ĐẠI HỌC NGÂN HÀNG

Diễn đàn sinh viên Hệ Cao Đẳng

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ

Go down 
lolem_timhoangtu
heart_fall_inlove_11906
chjpk_LuuTrang
Mr.Cô Đơn
8 posters
Tác giảThông điệp
Mr.Cô Đơn

Mr.Cô Đơn

KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ Empty
Bài gửiTiêu đề: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeWed Nov 17, 2010 9:57 pm

THEO BÌNH CHỌN CỦA CÁC BẠN TRONG THỜI GIAN VỮA QUA THÌ MẪU ÁO CỦA BẠN TRANG ĐƯỢC CHỌN CHÚC MỪNG BẠN HIHIHIHI
CÁC BẠN MÌNH CŨNG THONG BÓ ÁC BẠN ĐĂNG KÍ ÁO LỚP SỚM CHO MÌNH CÙNG VỚI SIZE NỮA NHA ĐỂ LỚP MINH SỚM CÓ ÁO LỚP MẶC NHA MẶC CHO BỎ GHÉT MẤY LỚPKHACS THẤY TỤI NÓ MẶC GHÉT QUÁ HIHIHIHIHI
TRONG NỘI TUẦN NÀY NHA CÁC BẠN HIHIHIHIDDEER MÌNH CÒN ĐI ĐẶT ÁO VA CHON VẢI NỮA Evil or Very Mad
http://thienthannhodl.tk
chjpk_LuuTrang

chjpk_LuuTrang

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeSat Nov 20, 2010 7:01 pm

thanhk! mau ao thi xong nhung con van de ve chon mau thi sao? KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ 529170
Mr.Cô Đơn

Mr.Cô Đơn

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeSun Nov 21, 2010 8:45 pm

các bạn phải cho ý kiến và đăng kí cho mình mình mới làm đc chứ à mà mẫu này đem cho nơi làm áo có khi họ sẽ sữa chữa đôi chút đó nha hihihihi
heart_fall_inlove_11906

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 8:59 pm

hic. không thic màu xanh đâu.. chnag83 lẽ không thỏa thuận lại đc à
lolem_timhoangtu

lolem_timhoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 9:38 pm

màu xanh cũng đẹp nhưng màu xanh non chuối thì không đẹp đâu. t nghĩ là lấy màu trắng đi, dễ mặc nhất.
chjpk_LuuTrang

chjpk_LuuTrang

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeTue Nov 30, 2010 11:31 pm

chu sao nua mau xanh non chuoi thi may ban da sam mak sao duoc.
camchuong25

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 6:45 pm

mau ao lop chon roi ma sao minh van chua thay ban nao in thu mau ao xem sao? hoi hop cho xem ao moi qua di KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ 529170
camchuong25

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeWed Dec 01, 2010 6:52 pm

minh nghi dung lay mau xanh, den,trang,vang gi day cung dc chu mau xanh kho mac lam phai tuy nguoi mac moi dep chu
tuongvi4101991

tuongvi4101991

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 11:42 am

mau trang di ba con mau trang la de mac nhat
lolem_timhoangtu

lolem_timhoangtu

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeSat Dec 04, 2010 11:15 pm

thật đấy màu trắng dễ mặc, phối màu cũng dễ nữa.
Mr.Cô Đơn

Mr.Cô Đơn

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeThu Dec 16, 2010 7:35 am

daay không phải là ý kiến của ai mình đã thông báo họp và biểu quyết lấy ý kién đa số các ạ trong lớp nên không thể nói đổi là đổi được còn màu áo như sao mình đảm bảo mặc vào ok hết hihihi
còn mẫu in thử thì không có đau mấy chỗ là áo không chịu in vì chi phí cao lắm mình cũng có tiền trả đâu > dạo này vải lên giá ph đang đau đầu đây lớp mình mới có ba mấy người đặt áo à chan thiệt vậy thì áo sẽ đắt mà ph thấy giá đắt thì không xduowcj mà vải xấu lai không thích khó nghĩ qua đi mất hik
ngoitrongtoletgaothetenem

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeSun Jan 02, 2011 12:24 pm

cac ban lamk ao di choj hi.. KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ 942855
kaka_buh

kaka_buh

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitimeSun Mar 06, 2011 4:58 pm

KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ 866562 KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ 866562 KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ 866562
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ   KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ I_icon_minitime

KẾT QUẢ MẪU ÁO LỚP ĐC CHỌN NỀ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TỔNG HỢP MẤU BẦU CHỌN ÁO LỚP
» co ai muon binh chon hinh anh dai dien ko???zo day,zo day.